Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege la EMIRATES lajaza dhahabu kufa mtu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Duh kweli hii nchi inaliwa na wenye nchi katika hali isiyokuwa ya kawaida askari wasio na idadi
    walitanda airport nzima bila kujua nini kinaendelea kila ukipita askari na mtutu nikajiuliza mama clinton
    anarudi tena nini jamani la hasha ndpo nilipojuzwa wah fulani wanaleta mzigo wao wa dhahabu
    muda si mrefu aisee hiyo gariilivyojaza nilitamani kuwaita al shababu tanzani anyway wacha tuangalie
    wenzetu wwakicheka tutafanyaje
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, habari yako ujaelezea dhahabu ya kufa mtu inatoka wapi na inakwenda wapi na ulikuwa wapi wakati Ndege la emirates linajaza?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Mkuu inatoka wapi nahisi sehem za mbagala inakwenda wapi najua nje ya nchi mkuu nikiwa nami safarini
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    aiseee Pdidy mbona unataka kutupa presha wenzio...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hii Nchi imeuzwa na CCM
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wamenunua kutoka migodini.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    afadhali wewe sie tulipshapatwa hiyo presha na baya walinzi watanzania wenyewee loh nchi yangu
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa,yaaani nacheka sana,kwenye history tunaposema colonial economy created underdevelopment,now tunasema POST-TANZANIA COLONY CREATES POVERTY THRU HER INSTRUMENTS,LIKE POLICY,kama walisain mikataba wacha waibebe,,,,,,,zao la UFISAD
    <br />
    <br />
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Moto haumalizi msitu, maji ( mafuriko ) hayamalizi msitu, msitu unamalizwa na shoka ambalo mpini wake unatokana na msitu.

    Sishangai na sisi watanzania tukishiriki mstari wa mbele kusaidia kuchukua dhahabu, afterall hawa ni wapagazi tu kuna wanaosaini kuotoa PL za vitalu, wajiolojia wanaofanya utafiti ( kwa gharama za serikali) na kupanga foleni kwenye kampuni za wazungu kuwaeleza report za survey kuwa wapi kuna madini gani.

    Yote hii ni hadithi ya shoka na msitu, tumekwisha
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    nilijiuliza kwa nini wale poliisi wanawaua watanzania wakati wakichimba na wao kutaka kupeeleka madini kama watanzania..inaumiz sana tusubiri huyo werema aliesema atachunguza shame on them
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Pdidu hizi stori zako mimi naziamini .. kwa Tanzania hili linawezekana kabisa.. watu wengi ni wachumia tumbo.. asante sana Pdoidy kwa information
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pdiddy unamoyo wa kufanya kazi hapo airport kama ingekuwa mimi siwezi kukaa na kuona mali zetu kil kukicha zinapitishwa hapo tena bila ya kulipiwa ushuru lazima nafikiri ningepata kichaa au ningegeuka Al shababu. Nisingeweza kuvumilia ipo siku mtasikia nimejitwika mabaruti na kuwaingilia huko huko walipo hao wliosaini mikataba ya kishe**i
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,216
    Trophy Points: 280
    Hivi hii dhahabu:

    "The letter provides background information on gold mining to Tanzania, saying in 2010, Tanzania produced some 44 tonnes of gold, almost two thirds of the total produced from the region and 1.7 per cent of global gold production."
    Source: allAfrica.com: Tanzania: Miners Say Gold Production Well Regulated

    Mlitaka isafirishwe na ngarawa? au mtainunua nyie hapa mtengeze mikufu na pete za ndoa? Mnanshangaza!
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unachunguza kitu usichokijua, kama unajua kitu unachunguza nini?

    Alikuwa wapi siku zote kuchunguza, anagoja mpaka Mh Lema aseme ndo aamke toka usingizini? It seems kazi imemshinda huyu bwana. Hope this time watanzania hatutakuwa wasahaulifu, akishindwa kufanya huo uchunguzi tutamsuta kwa kumbukumbu za hansard.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    pesa zinaenda wapi ? mbona kila kitu kinakufa nchini mwetu?kila mradi wa jamiii unakufa ..why? pesa ya mauzo inapelekwa wapi? au hii nayo ni siri
     
  16. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mara nyingi hapa nchini watu hulalama kuhusu hili na lile, mara wanaochimba migodi wanatunyonya au mwana siasa flani ni fisadi au mwizi. Swali la msingi ni je kwa kiasi gani hizi 'hear say' ni za kweli? Una proof? Unaweza kuthibithisha kuwa makumpuni ya madini yanacheat?? Au ni kutokuelewa kwetu tu?? Je kusafirisha dhahabu airport ni kitu cha ajabu?? Kuna wafanyabiashara wengi wa madini nje na ndani ya nchi je hawapaswi kusafirisha kwa ndege?? Mara nyingine tunatakiwa kudadisi ikiwa kinachofanyika sio sahihi na pia kuwa na ushahidi (kisheria) kuwa sio sahihi kabla ya kulalama.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,216
    Trophy Points: 280
    Zinenda kwa wachimbaji hiyo dhahabu, ulitaka uletewe wewe? Kachimbe na wewe unangoja nini. Gozi langu nilishawahi kwenda nalo Chunya kuchimba Dhahabu, njenje huko, hata watoto wa shule half time wanaenda kuchimba dhahabu.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    UNGEONA WAZEE MADAWA WANAVYOSINDIKIZWA MPAKA MLANGONI SI UNGEJITIA KITANZI MPENDWA ANYWAY TUTAFANYE NA MAMA DIDY ANATAKIWA KWENDA CHOONI AKUNA JINSI
    MPWA
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    NDOA ZIPI FAIZA KUNA ANAENUNUA GOLD TENA SASA ..NGOJA NISKILIZE CLOUDS NIREFRESH
     
  20. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora ya wanigeria, wanajitahidi kupiga ambush wachimba mafuta wagen ili kuhakikisha wanafaida matunda ya raslimali zao! Watz vichwa vya wendawazimu!, ningejilipua hapo hapo,nikasambaratisha hawo,nikaacha waraka,na review ya mikataba, policies,na faida tungeiona kwa watoto wetu waliobak. Eti mpaka aje al shabbu! He hatuna uzalendo!
     
Loading...