Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege Kuwa rahisi kama dala dala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kayundi2, Jun 1, 2011.

  1. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaposema hivyo; hivi umezingatia kipato cha wengi ambao hawajapanda ndege kikoje???? Kama hiyo ya Dar -Mz (return) Tshs 190,000/- unadhanini WALALA HOI wangapi (ambao hadi leo wanagombania 3rd class ya TRC kwenda na kurudi makwao) wanaweza kuunguza hicho kiasi USEMACHO NI KIDOGO SANA kwenda safari hiyo??Usiusemee moyo wa mwenzako au mfuko wake Sheikh!!! Mtaani hali kiuchumi ni mbaya kuliko udhaniavyo.....
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu hata airport hakuna, nitapanda wapi?
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    daladala zina bus stop nyingi tu along the road, natumaini ndege pia wataweka plane stop kibao angani
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna ndege yoyote inayofanya safari zake Dar - Dodoma au Dodoma - Mwanza?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ha ha haa! ni vizuri kuishi kwa matumaini. Ndege ztaendelea kuwa ghali tu. Unaweza kusafiRI kwa bei cheap, lakin viwanja vingi viko mbali na miji, ambapo ukishuka kwny ndege unatakiwa kchukua taxi kwa wastan wa tshs 25K. Bado ni ishu kwa wengi.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    what?? unalinganisha wapi na wapi? domestic flights za tz bado ni juu mno ukilinganisha na kipato cha wananchi
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hutakiwi kujisifu hata siku moja. Hapo airport JNIA ukienda hakuna hata ndege moja ya Tanzania zimejaa ndege za kutoka nchi za wenzetu sisi tumebaki kumiliki kiwanja tu. Tulikua na kibajaji kimoja kilikua kinaenda Kigoma na Mwanza kwa sasa hakipo tena. Aibu kweli yaani unaenda uwanjani unazikuta hadi Air Burundi wakati wao kila siku walikua wanapigana sie na amani yetu tumebaki na viwanja tu. Ni sawa na kua na mke harafu ukamweka rehani kwa watu wawe wanakugongea tu wewe unabaki jina kua una mke
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujamsikia yule bwana mkubwa Mattaka wakati wa kustaafu? alisema yeye pale ATC hata kama sasa hakuna ndege,anajivunia kubadili nembo ya ATC. Hao ndio tunaowapa kuongoza mashirika yetu. Na kwa mtindo huo miaka kadhaa ijayo sijui hali itakuwaje.
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    na hii ni challenge nyingine, miaka 50 ya uhuru ni mpaka kukodisha ndege ili ufike baadhi ya maeneo, ni akina nani hao wa kukodisha hizo ndege ...au shirika lianzishwe likisubiri "Boys II Men" wakiendea forms za kugombea ulaji ndio wapate wateja!?
     
  13. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Unajua kua Nauli ya ndege kutoka Kigoma kwenda mwanza Return tiket ni sh 630,000/=? Zaidi ya wafanyakazi wa UN unategemea nani atapanda hiyo ndege. Nauli ya Kutoka Kigoma-Mwanza ni sawa na nauli ya Dubai
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hiyo nauli ni mshahara wa miezi sita kima cha chini!
     
Loading...