Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege kubwa kiasi gani yaweza kutua Nduli?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Masikini_Jeuri, Mar 13, 2012.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Natamani kujua kwenu wataalamu ni ndege ya ukubwa gani i.e inayobeba abiria wangapi ya kiraia inayoweza kutua Nduli?
     
  2. t

    testa JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nduli ndio wapi?
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwekeza kwenye usafiri wa anga?Kabla hujafikiria ukubwa wa ndege jiulize ni "wagaya sida" wangapi watapanda hiyo ndege.
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nduli ni iringa international airport
     
  5. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..Ukubwa wa njiwa au dundrusi! teh teh!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nduli Airport.......Iringa

    Wagaya sida ....kama jamii yoyote duniani nao wamepiga hatua kiuchumi lakini siwalengi wao peke yao, mji wa Iringa umekua na ongezeko la wakazi ni kubwa nazaidi naangalia katika kukuza utalii wa kusini.................niweze kusema DREAMING OUT LOUDLY! hahahaha!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ya rais ndo kubwa kutua nduli.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ina uwezo wa kubeba abiria wangapi?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama 50 hivi
     
  10. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    nilibahatika kupita hapo Nduli sometimes back ( long time in 80's) . Nina uhakika wa wa carravan
    c-208 ya abiria 13.
    sina uhakika na ndege ya serekari fokker 50 inayochukua takriban 50. kwa uhakika ndege ya Raisi haiwezi kutua nduli. nadhani nimekusaidia...All in all let me check the manuals.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante! NIlikuwa naanagalia kuwa direct flights za from Dar na KIA kuferry watalii wakati wa msimu
    Nadhani 50 ni reasonable.

    Kuna picha hapa JF zikiionyesha hii ndege imetua uwanja wa nduli..........labda changamoto waliyonayo ni gari la kuzimia moto! Asante nasubiri uchunguzi wako.
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndege ya vasco inaweza kutua na imesha tua.
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    mkuu hata zile ndege za KLM zinazotua KIA si kwamba unakuta imebeba watalii pekee, mule unakuta watalii ni thelusi ya abiria wote,
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndege yoyote inaweza kutua.
     
  15. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu ndugu kawekeze tu wako watu wengi tu wenye biashara zao misitu, mashamba na watalii ambao wangeshukuru kusafiri kwa masaa machache na kurudi Dar yaliko makazi yao. Hizi ajali zisizoisha pia zitafanya abiria wawe wengi tu.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    hii ndege alitua nayo Pinda hapo nduli.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    hii hapa
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uganda.
     
Loading...