Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDEGE ILIYOANGIKA jana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 24, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Ndege ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) iliyopata ajali jana asubuhi katika Kambi ya Jeshi la Anga (Air wing) Ukonga jijini Dar es Salaam baada ya kushindwa kuruka. Picha kwa hisani ya JWTZ
    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mbona ina rangi mbaya hivyo? Toka lini?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    aisee ndege ya kivita lkn imechoka sana.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa rangi hiyo ya YANGA si hata kwa mshale unaitungua.....easy target for me.....au ni ndege ya sarakasi?
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ni ndege ya kujifunzia urubani wa ndege za kivita.
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeona enh? it can be easily spoted by, in military air forces !!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aisee imechoka
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndege ya kizamani hivi ya nini sasa si inajaza hewa chafu tu angani
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hhahha jamani ndege gani ya njano?? Hahahahhaha huko jeshini wapo kina nani? Lol
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    yeah. hii ni ndege ya kujifunzia, lakini watu kuna kitu hawajui kwamba kifaa chochote cha kivita huwa hakiwi kikukuu. hiyo ikikudondoshea bomu ndo utajua ina ubora gani. mia
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndege ya Ben10..... Ha ha ha haaaaa,I hope wa malawi hawapitagi humu jf
     
  12. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sanaaaa
     
  13. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vita na Malawi bado mbichii ndo mambo yanaanza hivyo , mbona kama hiyo ndege inaonekana ni mkweche?
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Ni kweli kabisa. Kifaa cha kujifunzia hakitakiwi kuwa kichakavu. Ila hata rubani aliyefariki wanasema alikuwa 'LEARNER' ndo sababu alishindwa kumudu chombo. Ni habari ambayo nimeisoma kwa gazeti asb hii
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    kama ilishindwa kuruka, ilikuaje marubani watumie parachute?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wao wanaziita NDEGE ZA NKHONDO........:laser:


    [​IMG]
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni ndege mpya, ndio imenunuliwa juzi kwa ajili ya kuwavaa Malawi
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wameinunua kwa Manji........hizo rangi.....mmmh
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wacha maneno hayo! Kwa zaidi ya miaka 30, Baadhi ya ndege za JWTZ zimekuwa na rangi hiyo!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DAh kwa mtindo huo wa Nyanja aka wa malawi watatatuvuruga hadi mpakani mwa kenya, km vijindege vyenyewe ndo hivi vimechooooooooooooooka khaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...