Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege hazitui Tabora wabunge mnafanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bijou, May 28, 2011.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkoa wa Tabora ni chimbuko la uhuru wa nchi ya Tanganyika kwa wakati huo, lakini imekubuhu na matatizo lukuki, train ya kusuasua, barabara ni za tope hakuna lami inayounganisha mkoa huu (shame).


    Kimbilio la dharura lilikuwa ndege, ATCL iliingia mitini, ikabaki precision, nayo imeacha kutua kwa miezi kadhaa kwani uwanja ule wa tope haujakarabatiwa. Jamani wana Tabora, wabunge wanafanya nini kusaidia maendeleo ya mkoa wa tabora?

    Inauma sana
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaongoza klabu za mpira na wote wanaishin DAR
     
  3. B

    Bijou JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    kweli ndugu yangu wala hukukosea kabisa, rage, kapuya , sitta, mfutakamba uliyoko kwenye wizara yenye dhamana mliho?????? Au ndiyo wote mmejichimbia dalisalama????
     
  4. a

    al-karim Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali hii,hatuna haki ya kulalamika kama kenya wakijenga hiyo airport karibu na border yetu..si wanatusaidia kuunganisha usafiri bana!
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baada ya mechi ya leo na kusitokee migogoro ya kimaslahi pale msimbazi...ndipo ungeuliza swali kama hili. Alhaaj mmiliki wa VOT tunae tu hapa mjini Dar tukigongana nae kwenye migahawa, wengine wanatazama nafasi zao kwenye chama na kashfa ya uanzishwaji wa CCJ...wana Tabora tusahau kwa muda maendeleo kwa miaka ya karibuni.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Barabara ya Nzega-Puge-isikizya mpaka TBR mjini ...ndo inajengwa,
    Barabara ya Kipalapala, pangale, Sikonge...mmmh!!
    Barabara ya TBR mjini-Ibiri-Ibambo-Ulyankulu...mmmh!
    Barabara ya TBR-Tumbi-Lolangulu-Usoke-Urambo-Kaliua...mmmh!
    Barabara za mjini ndo usiseme...mmmh
    Barabara za kwenda Itaga-mpaka kule beach ya mabwawa (igombe)...mmmh usiseme,
    Barabara ya (walau) kuelekea kwenye hospitali za mission Ndala & Nkinga...mmmh weeee usiulize,

    Hii ndio TBR yetu, mboka, Unyamwezini, Kitovu cha uhuru, Unyanyembe....ndege, reli...tusahau.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Na siye Minyamwezi Mipumbavu sana..... Acha ziache kabisa kutua maana tumezidi na CCM.

    Kama kuna hela ya Serikali, kwa nini wasizipeleke mikoa ya Wakorofi ili kujionyesha wanafanya kazi?

    Tabora hata ukiichapa viboko na kuiambia itembee uchi kwa ajili ya CCM, itafanya hivyo.....

    Sasa wasiwasi wa nini? Serikali, tafadhali pelekeni pesa zenu sehemu wanapozihitaji.

    Hata hiyo barabara ya Nzega Tabora mwaweza kuiacha na nendeni mkajenge walau Singida kwa Tundu Lissu.

    Au zichukueni na mkamalizie uwanja wa ndege wa Mbeya maana huko wapanda ndege watakuwa wengi kuliko sisi.....
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje hamna miundombinu hali wabunge wenu wanajitapa kuwa ni watu wa viwango? Pengine hivyo viwango vinatumika kujiletea umaarufu binafsi badala ya maendeleo ya watu!!
     
Loading...