Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege-gari?maajabu ya Dunia!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Dec 16, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MIMI napenda sana filamu za james Bond 007, Roger Moore aliwahi kuigiza na gari kama hiyo, duniani kuna mambo
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Its possible just technology plays its part!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa foleni za Dar es Salaam hii inafaa sana! Ukifika pale Kimara-Suka ukakuta li-foleni Unabadilisha gear unapaa mpaka PPF Tower down-town!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tha filam was "The Man with the golden gun" aka Mr Scaramanga (Christopher Lee). The filam was made 1974. Mi nilikuwa nampenda "Supershort"

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=nqGdh77TFgM[/ame]
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni kweli ni filamu hiyo Mr Scaramanga, bado naikmbuka, asante kwa link.
    PAMOJA kwamba Filamu nyingi za Bond 007 ZIMEJAA technologia za kufikirika naamini kuna kitu wanakifikiria katika ulimwengu halisi, sasa fikiri juu ya filamu hiyo ya 1974, director aliwaza nini, hawa watu wanafikiri sana.
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyote viwili. Ni Gari na pia ni Ndege
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha safi sana.
    wakikuzingua ardhini unakwea angani kudadeki
     
  9. w

    wakumbuli Senior Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana kwa bongo,tusaidie kupata bei ili sisi wa gongo la mboto tumpunguze kuwahi kamka asubuhi saa tisa kuwahi foleni ya tazara,chama,ilala
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nice
     
Loading...