Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndassa awavaa tiss na pccb

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jovitha mussa, Jun 18, 2012.

  1. j

    jovitha mussa Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    asema hawafanyi kazi, TISS wamelala na PCCM ni kama vinyago vya majarubani vinavyowekwa na wakulima ili kutisha wezi wa mpunga, mwizi akija anakigusa, kisiposhtuka anaiba mpunga. ataka na wao wawajibike
     
Loading...