Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya Rock city

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Feb 16, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajf habari zenu?
    Ndo nimeingia rock city hivyo.Kwa mnaopajua vizuri,naomba mnisugestie sehemu nzuri za kutembelea na kuenjoy.
    Love you all
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Tembelea Malaika beach resort.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sitaki kuamini hakuna wanajf huku.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    noted!thanx much mkuu, wewe ni mwenyeji ama?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tembelea villa.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na mimi nipo Mwanza! Nipo Lakairo but kwa sasa nipoa hapa Villa Park resort! Karibu
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mwenyeji haswaa!
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante mamie,na wewe upo huku?
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante sana,nitakuja villa kesho leo nimechoka
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ndo wakunitembeza tembeza nishangae jiji
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    yaani we mchizi tokea tar 5-2 upo huku, vipi wenzako walikusahau?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yeaah, unapenda cone kesho nikupeleke salma cone?
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...lol!
    Nilikuwa kabla ya hiyo tarehe na bado nipo mkuu..naandaa mazingira mazuri ya 2015!
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    yaani usiwe na wasi kote utafahamu hadi Bujora tutafika.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani yes my love.
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sawa sawa mkuu, komaeni labda mtajaribu kidogo.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    basi vizuriii,ntafurahi sana
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ok, worry not!
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwenye mbuzi katoliki pazuri,nataka fika
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unachafua thread yako..watu wa mwanza hawatumii hiyo kitu!
     
Loading...