Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya NEC 1995: Busara za Nyerere zilituepusha na janga JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 2, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vision na weledi wa Mwalimu ulituepusha na hili janga! Tujadili
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ebu fikiria wakati huo nchi ilipokuwa hoi bin taaban baada ya kugaragazwa na uongozi wa mzee ruksa na mbaya zaidi 'hili janga' lilikuwa halina uzoefu wowote wa maana. Je, Mwl angeacha ushabiki wa taarabu utamalaki nchi si inge-collapse! Mwalimu alikuwa nabii.
     
Loading...