Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya nchi ya vyama vingi, lakini bado kuna mfumo wa chama kimoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HITLER, Aug 9, 2011.

  1. HITLER

    HITLER JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nilihudhuria kikao cha halimashauri(w) ya Geita (ful counc.) mwezi uliopita, meza kuu ilikuwa imekaliwa na viongozi wa serikali na viongozi wa CCM. Kwa kweli mfumo huu ulinikumbusha enzi za chama(kimoja) na serikali. Kwa mfumo huu CDM kuitoa CCM ipo kazi.
     
  2. T

    Testimony Senior Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm itatoka tu madarakani...lakini sio kwa kuutumia huo mfumo...manake hauwapi wananchi ukweli ktk kutoa mamuzi. mfumo utafumuliwa kwa mapinduzi ambayo yapo njiani kutokea saa na wakati wowote sasa
     
Loading...