Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya karne ya 21 bado tunahubiri sera za chama zenye vitisho.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Falcon, Aug 11, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefatilia kwa karibu matamshi ya Viongozi wa chama kimoja hapa Tanzania wanpotowa matamshi ya vitisho kwa kisingizio eti sera za chama ,chakushangaza sera hiyo huelezwa pale inapotokea kulinda wazifa wa watu fulani,hali hiyo ikanipelekea nifuatilie hotuba za aliyekuwa kiongozi mwenye Nguvu na wafuwasi wengi ambao hadi sasa hakuna chama chochote katika Dunia kilichoweza kumfikia kwa wafuwasi, mara kwa ra speech zake zilikuwa na vitisho na kuwaweka watu kwenye hofu na inapobidi mauwaji na mateso hutumika ilimradi tu andeleze propaganda zake za chuki zidi ya Raia wengine au wale ambao hawamungi mkono kwa njia moja au nyingine hali kama hiyo tumeanza kuishuhudia hapa Tanzania na sasa ndio imepamba kasi.
    This is National Socialism! [Originally Uploaded by THELINDGRENN] - YouTube
     
  2. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaani sijakuelewa unamaana gani au point yako iko wapi, HEBU KUWA MUWAZI.
    Hapa ni JF WHERE WE DARE TO TALK OPENLY.
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yani hujasomeka kabisa.
     
Loading...