Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya Kaburi la Kifahari

Discussion in 'Jamii Photos' started by MAMA POROJO, Oct 21, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    View attachment 15614

    Ndani ya kaburi kuna viti, jeneza liko juu ya kitanda, nyuma ipo TV ya Plasma na DVD player.

    Pia kuna meza yenye kioo kikubwa imejaa vipondozi na saa ya ukutani.

    View attachment 15615

    Chumba cha marehemu kiko safi, angalia maua na picha za ukutani

    Kitanda kimetandikwa shuka safi nyeupe na mito miwili ya kulalia.


    View attachment 15616

    Wazikaji wanavuta kwanza sigara, angalia meza livyojaa pombe kali za kila aina.

    Inaelekea marehemu ni mwanamke, tazama juu ya meza ndogo nyuma kuna viatu vya kike, labda atavivaa akitembea huko kuzimu.

    Huyu mama pia huenda alikuwa mpiganaji wa ngumi au mieleka, angalia ukutani karibu ya meza iliyojaa vinywaji pametundikwa mikanda ya ubingwa aliyoipata akiwa hai.
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh!!!!!!!!!!
    Hi nayo ni kufuru.
    Sidhani kama huyu mtu alikuwa na dini.
    Au dini yao inawaambia kuwa mtu anafufuka na kuendelea na maisha wakisha funika kabuli.
    Kweli dunia ina mambo.
     
  3. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ukisikia ujinga ndo huo. Wewe mtu keshakufa halafu mnamuwekea mamali yote hayo atayatumiaje wakati keshakufa ??? Kuna watu wanakufa kwa njaa katika dunia hii hii, halafu wao wanamzika na mimali yote hiyo ya nini ???

    Ndo maana siku hizi kuna wezi wa kufukua makaburi. We waache tu. Wakimaliza kufukia majamaa yanakuja kufukua na kuiba vitu vyote walivyomzika navyo.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hii inaonesha kuwa yote tunayofanya mbele ya mfu tunajifurahisha wenyewe
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aliyekufa kafa tu hata umuwekee nini...wasumbua akili na kutujulisha kiwango cha ujinga wako
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie simo na dhambi hii
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bado sijaamini hili kaburi
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Inanikumbusha mafarao waliozikwa katika mapiramidi
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kaburi kama hili ukiweka uswazi kwetu masela wanafukua usiku huo huo!!!
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hilo kaburi mbona gharama yake haifiki hata 20M!?..tumesahau kule misri wale jamaa ilikuwa inagharimu kiasi gani kuwazika!....vito na madini waliyokuwa wanazikwa nayo mpaka leo yanawapa ulaji wajanja! na hiyo ilikuwa kabla ya jizaz kuzaliwa!!!
    Dah! kuzikwa hivo raha eeh, yu neva noo ukifa inakuwaje, huenda nafsi inarandaranda ndani ya kaburi! inategemea na imani ya mzikwaji, na wala haina effect kwa wazikaji kama mzikwaji anao uwezo wa kuzikwa anavyotaka! Hakuna kufuru yoyote hapo wakuu!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii dunia ina mengi sana lol mwacheni mungu aitwe mungu
     
  12. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hii tayari imeshapita hapa Jf tokea mwaka jana na kujadiliwa kuna wale waliosema ilikuwa ni mambo ya movie na wengine kusema ni mazishi ya kweli ,any way asante kwa kuwacha shughuli zako na kutuma ujumbe lakini kwa tarifa yako hiii ni kongwe imeshatoka ladha
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kibongo bongo halifiki asubuhi hilo.....masela juu kwa juu
     
  14. K

    KIONDO Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inanikumbusha yule mama wa kichaga aliyefiwa na mumewe, na mume alitaka azikwe na pesa zote,mama alichofanya, aliandika cheque ya balance yote kwenye account, akaiweka kwenye jeneza.

    Thereafter, withdrawal as usual, as she is assured of no presentation of chq.
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :amen::amen:
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayo yote ni maringo tu, siku ya kufa ikifika hakuna ujanja na safari ni moja. No matter what coffin/grave they put you
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    t makes no difference.
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Marehemu inaonyesha alikuwa mlevi sana, wamemwachia ijimiminie akisikia kiu, vitamsukuma sukuma kwa siku kadhaa hivi vinywaji, viti na mito miwili ishara ya mume atamfuata soon.......! eti anajiandalia sehemu bomba
     
  19. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha ambao ni mara yao ya kwanza wajionee...Mbona ubnapenda kuwakati tamaa hivi?!!
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kitu gani! Mafarao walizikwa na wasaidizi waende wakawatumikie upande wa pili!
     
Loading...