Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya dilemma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Dec 28, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tumekua katika mahusiano toka tukiwa wadogo,...
    toka enzi hizo niko form4 na binti huyu akiwa form2.

    Ingawa tulikuwa wadogo sana,hatukujua kama tutakuja kuwa na
    ndoto za kuoana baadae.Lakini jinsi miaka ilivo kwenda tuliweka malengo
    ya kuja kuishi pamoja.

    Binti ni mstaarabu sana,siwezi jisema niko vipi ila ndani ya miaka mitano
    na unusu tulio kuwa pamoja nilimsaliti na kupata mtoto na dada mwingine.
    nilipata mtoto na mtu nisiye kuwa na future nae,na binti huyu nilipo
    mweleza,japo ili muumiza kwa mda mrefu sana alikubali kutovunja
    uhusiano wetu pale ulipo fikia.

    Nampenda sana,na hivi juzi nilipo kwenda nyumbani for christimas,..
    nilimwambia mzazi wangu (mama )kuwa nimempenda huyo binti na
    tuna tarajia kuishi pamoja.

    Alimsifu kwamba ni binti mzuri wa tabia na mstaarabu sana.
    na akadai kama tabia aliyo nayo ni ya mama yake (uvumilivu) basi atakuwa mke mwema sana.

    Aliniumiza mwisho aliposema,kwamba mama mdogo wa huyo binti alizaa na mjomba wangu (hawa kuoana).

    Nilipo muuliza binti kuhusu hiyo habari akasema ni kweli,na mtoto ana fanana kweli na mjomba wangu
    lakini yeye haoni kama ni kikwazo maana hawa kuoana.

    Binafsi naona kama ni tatizo/kizingiti kimeingia kati yetu.
    Pamoja na hivo,nadhani kwendelea mbele ni rahisi kuliko kurudi nyuma baada ya kuona kizingiti hiki.

    Sina uhakika kama ni sahihi mimi kuja kuishi kama mke na mume na binti ambaye
    mama mdogo wake kazaa na mjomba wangu.

    Too bad nimeondoka nyumbani bila kupata ushauri zaidi na siwezi kuongelea this matter on phone.
    Nipeni mawazo yenu,niendelee mbele au ni sawa na kuoana na ndugu yangu

    Regards,.
    Clemmy
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Aisee?
    Kuzaa wazae wao, kuoana musioane nyie... Ingekuwa hivyo basi Wazanzibar wote wasingeoana!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utakuwa bado unakumbuka mauno ya mzazi mwenzio hamna lolote

    rafiki wa mama yake na shangazi yangu ambao kipindi cha ujamaa walishiriana kuchimba kisima kaumuoa aliyekuwa balozi wa kijiji cha mchumba angu.

    Ihahusu nini?
    Unanzingua bure!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mbona uhusiano uko0 mbali sana
    Kwani kinakuzuia nini kuoana na huyo dada
    Sioni kikwazo hapo mkuu labda kuna jingine ambalo linakufanya usimuoe huyo dada ila kwa hapo hakuna kitu
    dada wa watu ushampa matumaini then tena ghafla unaleta habari za mahusiano ya wajomba na mama yake mdogo
    Ingekuwa huyo mjomba ana uhusiano na mama yake na huyo binti hapo ingekuwa mbaya
    Ila mama mdogo na mjomba too far uhusiano huo bana
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    umemchoka tu huyo binti. . .

    Kuzaa wazae wao,nyie msioane?

    Mama yako karidhia na kakwambia binti atakua mke mwema, wewe kinachokufanya usite ni nini?
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    tukushauri nini sasa... huo undugu unaulazimishia wewe! katu hauwezi kua ndugu na huyo mtarajiwa wako
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna watu wana matatizo kweli... Yaani wazae wengine uhangaike wewe... Naenda rg, jiandae kwa matusi.

    Advice: usije kiomba ushauri wakati una mawazo ya kipuuzi kwa utakua unastahili kupuuzwa
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inakera sana
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unataka tu kutuongezea idadi ya wadada wanaovunjwa mioyo kila siku. Sasa hebu tueleze hapo undugu wenu unaanzia wapi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    msimseme sana,
    mama yake mdogo kazaa na kaka yake mama yangu,
    kaka wa mama yako ni sawa na mama yako mzazi,
    sasa amua mwenyewe lakufanya.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sorry,sijui umeongea lugha gani.
    Natumia kiswahili,kiingereza,kusukuma,kikurya,kuzanaki, kikabwa na
    (kidoogo kijita).
    ukiongea lugha hizo nitakuelewa sana.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thanks rocky,i just need to be sure
    kwamba sifanyi kosa
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    sasa undugu hapa uko wapi.....
    mtoto atakuita wewe binamu......na mkeo atamuita dada....
    mbali sana huko........oa bana.....
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana genius
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Hii si sababu ya kuvunja uhusiano na 'mchumba' wako. Kama unamfeel muoe kama humfeel tena mwambie usitake leta visingizio vya Taifa Stars.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Clemmy.... muzee wa nduguz
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hufanyi kosa! Labda kama kuna sababu zingine mbali na hiyo. Kama umempenda kweli muoe ya wajomba na mama wadogo waachie wenyewe. Wazazi wa huyo dada wamekukubali?!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndo maana idadi ya wanafunzi wanaofeli siku hizi
    shule za kata inaongezeka sana.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli una wakati mgumu. . .POLE SANA.
     
  20. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    You must be kidding right?
    What is the problem here! Mjomba kazaa na mdogo wake, so what? Au unakumbuka maunao ya mzazi mwezio na unatafuta loop hole ya kutokea sio? What a waste!
     
Loading...