Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, Jun 16, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Jamaa mmoja alijamba ndani ya daladala,pyuuu!!
    Pyuu,pwuaaah!!!
    Watu wote
    wakamwangalia..ili kuzuga akatoa simu akajidai
    "Hallo"
    Watu wakacheka wakasema "kumbe ni
    ringtone ya simu tu!"
    Konda hakuvumilia akasema "ebwana mkuu we mkali
    hiyo ringtone yako ni noma,ina mpaka na
    harufu ya mayai ya kuchemsha!!"
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tete teh teh, teh, teh, teh.!?
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa yangu enzi hizo alikuwa na uwezo wa kuita jina la mtu kama rose, edward, neema, nyayula kwa kutumia mdomo wa nyuma(kujamba).
    Ama kweli watu wana talents
     
  4. t

    tarizle Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh... Hiyo kali.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...tehehiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiihohuuuuuuuuuuuuuu!!
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah!! Hii kali
     
  7. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    mbavu sina
     
  8. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaaha dah, kwakweli nimecheka sana hapa.
     
  9. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sisi tu huku bongo ndiyo tunaona kujamba jambo la ajabu. India watu wakiwa nao si wachoyo hawaubanii unatoka kama ulivyo, kama wa mshindo kiwambo kinalegezwa ili usikike vizuri. Muulizeni patel kama hamjafika huko!
     
  10. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, hiyo kali....Hebu jaribu na wewe basi ili kuthibitisha hayo uliyoyasema.
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mambo ya masaburi hayo!
     
Loading...