Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya daladala kuna vituko! Sikia hii!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ralphryder, Jan 20, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Katika basi Mama mmoja alitaka kumnyonyesha mtoto,Mtoto akakataa,Mama akamwambia"nyonya,kama hutaki nampa anko anyonye!"anko ni kaka mmoja abiria aliyeketi na huyo Mama.Mtoto akanyonya kidogo akaa#ha.Mama akamtishia tena kumpa anko.Ndipo yule kaka kwa hamaki akasema"Mama uwe na msimamo.Unajua nimepitiliza vituo vinne kwa ajili yako,hebu kuwa mkweli!! unanipa ninyonye au nishuke?=)}"
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    aisee hii kiboko, kumbe hata wakubwa wanapenda kunyonya eeh
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mkaka nae hofyoooooo.......
     
Loading...