Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndani ya Bweni la Sekondari ya Serikali Singida Vijijini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yombayomba, Aug 9, 2011.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi chichemi, chemeni wenyewe.

    Hii ni picha ya Ndani ya bweni katika shule ya Sekondari ya Mwaru iliyopo Singida vijijini

    Picha kwa hisani ya Global Publishers
     

    Attached Files:

  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania je hao sio watanzania?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuchangia labda nikuulize mtoa mada ulikuwa unamaanisha nini?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  5. m

    mja JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du inatiha, karne ya sayanzi na technologia, nakumbuka nilipokuwa nasoma, nilikuwa naambiwa neinde na godoro tu, vitanda vya kumwaga , nilitajaria miaka hiii watoto waambiwe njoo, kila kitu utakikuta..mhhhhhh, mungu tunusuru
     
  6. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani, hii ni hatua moja kubwa sana na ya kujivunia, serikali inapambana kikamilifu usiku na mchana kutafuta wawekezaji wa hizi mambo.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Wizara ya elimu inafanya nini?
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hata jeshini afadhali.
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mdau, hilo ni bweni au ni darasa? Naona madawati na viti lakini sioni vitanda. Na pembeni uvunguni naona chupa ya bia na upande mwingine kiroba kama cha mahindi vile!!! Mdau huenda umekosea hicho ni chumba ambacho mchana kinakuwa darasa na usiku kinakuwa nyumba ya mwalimu. Unaweza kuwa ubunifu mkubwa wa kukabiliana na changamoto za bora elimu. Kidumu cha .....................................
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ''Bora elimu'' na sio ''elimu bora''...TUTAFIKA?
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Duh! Kweli..kuna chupa ya bia paleeeee! Mungu wangu!
     
  12. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Haya ndo maendeleo kwa nguvu zaidi, ari zaidi na kasi zaidi!!!
     
  13. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii ni shule ya serikali na wala si ya binafsi, inasikitisha kuona hali ilivyo, hivi kweli mwanafunzi ataweza kusoma? Na ni wakati muafaka kwani bajeti ya elimu inakuja ili wabunge wetu waulize hili.
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chupa ya Bia ya Safari... Maana zote cku izi zina shingo ndefu loh...
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania. Kwani wanafunizi hawakati kiu? Acha wafu wawazike wafu wenzao!
     
Loading...