Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchukia mafua!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Apr 16, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tangu nimeacha kuugua malaria zaidi ya miaka kumi iliyopita ugonjwa wangu mkubwa kabisa kwa siku za hivi karibuni umekuwa ni mafua. Nayachukia mafua coz yakinipata napata homa, kichwa kinauma Khaaa yaani nakuwa hovyo hovyo kama leo.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Basi jitahi usiyachukie, maana unavoyachukia nayo ndio yanakuchukua mara mbili zaidi...
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Umenigusa. Hapa nilipo nina mafua!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana bby wangu.....nishajua ulikoyatoa....
    Pole eeeeh
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa hapa alisema hayana dawa kwa kuwa ukitumia dawa yanaisha baada ya week 2 na usipotumia dawa pia ni week 2....
    So inabidi ukubaliane na hali....
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hayana dawa kwasababu bado wanasayansi hawajapata dawa ya kutibu virus, ila dawa zilizopo zinafast track zile stages za mafua na kukutoa kwenye ile stage ya awali ambayo kimsingi ndiyo inatesa zaidi.
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hayapendeki asee!
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah pole mama
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kweli hii kitu haina dawa?
    Tangu juzi inaninyayasa aisee, hadi nakosa pozi..
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah poleni sana wapendwa
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    habari za oldonyo lengai....?
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mie mwenyewe yameisha juzi tu..pasaka yote mafua..raia wakawa wanahisi namlilia supa star wa movie..kumbe mafua
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bora mafua ya usoni, mmmh ungejuuta kuyafahamu!
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa huu ugonjwa ni kama janga la kitaifa hivi, tabu yake ni kwamba unatesa sana bhana dah!
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    We mtoto kuna mafua gani mengine?
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mie ..liambiwa kunywa dawa ya vichenga hola...kunywa konyagi hola...nikaona huu sasa sio ugonjwa
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa zamani nakumbuka nilipokuwa mtoto kulikuwa na dawa inaitwa MKOJO WA PUNDA maana mafua na kikohozi vilikuwa vinaenda pamoja so tulikuwa tunapewa hiyo khaaa ilikuwa na ladha mbaya kinoma
     
  18. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu umenigusa maana hapa nipo hoi bin taaban.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu
     
Loading...