Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi wizara yake imemshinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Jul 15, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri nchimbi ni mmoja wa mawaziri kati ya viongozi Mh Tundu lissu aliowataja wamepewa vyeo kwa kwa kubebwa.Amekuwa dhaifu kutoa maamuzi hata yalio wazi kuna wakenya anatony ngoo na mwanaye davisi ngoo sio rai wa tanzania. Na waziri aliyemtangulia Mh Nahodha alishatoa amri wachukuliwe hatua kali za kisheria. lakini ameshawishiwa na mtoto wa mzindakaya anyeitwa vailelet mzindakaya kuhalalisha kuwapo hapa nchini sensa inakuja itakuwaje?
     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo bata boy hana presha kama masha vile
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Siyo Nchimbi tu bali Serikali yote imeshindwa katika utendaji wake wa kuiongoza nchi na ushahidi wa hili ni kila wizara (Afya, Elimu, Mambo ya Nje, Nishati, Mawasiliano n.k.) iko shakala baghala.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli Nchimbi hafai kabisaaaaa!!!. Wiki chache kabla hajapewa wizara ya ndani aliikwta pale New habari ku-officiate bahati nasibu ya Mchongo Promo iliyokuwa inaendeshwa na media House hiyo. Ilikuwa aokote kuponi moja ili mshindi wa gari aina ya Vitz apatikane.

    Cha ajabu jamaa huyu alivyokuwa siyo makini hivyo mbumbumbu wa hali ya juu -- alilifanya zoezi hilo bila ya kuwepo mtu wa kutoka Gaming Board, sharti ambalo ni la lazima kabla ya kufanya bahati nasibu inayosimamiwa na gaming Board.

    Hebu fikiria - Waziri ambaye baadaye alipewa wizara ya mambo ya ndani hajui sheria za nchi na kanuni zake zinasema nini.

    Kilichotokea? Kulizuka mkanganyiko kuhusu mshindi na watu wawili walijitokeza kudai zawadi hiyo.
     
Loading...