Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi: Viongozi wa CHADEMA watahojiwa juu ya kutishiwa kwao kuuwawa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Jul 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Akiongea leo na TBC1 waziri wa mambo ya ndani Dr. Nchimbi amesema;
    Shutuma walizo zitoa viongozi wa chadema kuhusu kutishiwa kuuwawa ni nzito sana. Amesema japo chadema hawajawapa tarifa serikalini, lakini yeye kwa niaba ya serikali hilo swala litafanyiwa kazi kwani ni wajibu wa serikali kulinda wananchi wake. Na tayari ameshaagiza wote walio toa shutuma hizo wahojiwe.

    Usikose kuangalia kipindi cha mahojiano kati ya dr.Nchimbi na Tbc1 ifikapo saa tano kamili usiku huu.
    Ni hayo tu.
     
  2. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali makini ina wajibu wa kulinda watu wake....toeni taarifa mkihojiwa ili kulinda usalama wenu na ingekuwa ajabu sana kama serikali ingepuuza hilo
     
  3. m

    mwitu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja saa 5 ifike nimsikilize kilaza mchimbi
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni aina nyingine ya usanii, mbona Dr. Mwakyembe alito ushahidi hawakumhoji licha ya kwamba ilukuwa na ukweli kwa 90%????

    Nalo hilo watataka kujisafisha!!!!
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nawasihi sana Dk Slaa, Mnyika na Lema mkienda kuhojiwa msikubali kutumia vipaza na vinasa sauti vya Nchimbi au Maji ya kunywa mtakayopewa. Wanamtindo wa kuweka hewa ya sumu kwenye vipaza sauti kama walivyomfanya Horace Kolimba.

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - United Kingdom),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  6. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sina imani, kwani taarifa nyingi zimetolewa lakini hakuna hatua zilizochukuliwa zaidi ya kuzima tuhuma hizo. Na hasa wanapotuhumiwa polisi na TISS.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kilaza Gimbi ni sawa na dafu la nazi ambalo limejaa maji tupu!
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ngoja niangalie! Hivi hili likipindi la saa 5 kwa faida ya nani? Tuvuje jasho kutwa halafu mijitu itucheleweshe kulala. Kuna picha za 18+ ??
     
  9. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona mzee Six kasema saana, Mwakyembe nae mpaka alitoa data na majina mtawahoji lini ? nyambaf...
     
  10. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,242
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    wasipuuzie, chadema kumesheen wasomi! naamini awawez kukupuka kama weng wazaniavyo!...haya mambo yapo!
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dr Mwakyembe aliojiwa lini mbona sijasikia au ndo hizo double standard za serikali dhaifu
     
  12. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,392
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Kwa hili la nchimbi na serikali nasema hivi, " Ni rahisi jua kuchomoza upande wa magharibi na kuzama upande wa mashariki kuliko Serikali ya magamba kulitendea kazi suala hili kwa ukweli na uwazi". Hiyo ni danganya toto ya serikali. Watakuja na matokeo yanayosema: "Tumebaini kwamba ni uzushi tu na hakuna ukweli wowote". Hili ndilo litakalokuwa jibu la uchunguzi wao. Hivi inawezekana hata siku moja shetani akafanya jitihada za kutafuta tiba ya dhambi ili kuhakikisha inatokomezwa ulimwenguni? Kama kweli shetani anaweza kufanya hivyo basi hata CCM wanaweza kushughulikia matatizo na shida za wapinzani kwa moyo.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nchimbi? Huyu huyu 8x8 - 64??
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    watuhumiwa waliotajwa nao wahojiwe kwa kutuhumiwa.!
     
  15. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chakufurahisha ni kwamba "mission" ya wauaji ime "backfire". sasa wanajiosha nyang'au wakubwa. Message send!
     
  16. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Chadema tunajiamini
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe Nchimbi ni "Dr."? Nilikua sijui.
     
  18. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kweli tumbiri
     
  19. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    POLICE wamekosa uhalali kama chombo cha kuhakiksha usalama wa raia na mali zake kwani mwahusishwa na vifo vingi vya raia wasiokuwa na hatia, Wameshindwa kumhoji CHENGE kwenye wizi wa fedha za RADAR, Walikana kushuhudia wizi wa kura mpendazoe, wameshindwa kuzuia madawa ya kulevya n.k... POLICE ni sehemu ya GREEN GUARD yenye maslahi mapana kwa chama cha Ma-CRIMINALS CCM...
     
  20. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikiliza na kuona Taarifa ya waziri wa mambo ya ndani ya Nchi (Ndg.Emmanuel Nchimbi) jii ya Tuhuma za Serikali kuwa na mbinu za kuwaangamiza viongozi wa CHADEMA. Kabla hata hajafanya Uchunguzi anakazana kurudia maneno mara mbili tatu kudai kuwa Viongozi wa CHADEMA ni wazushi na Wanatafuta Umaarufu!... So sad!.. Hivi kama hajafanya uchunguzi,hajawahoji walioongea anapata wapi ujasiri wa kudai kuwa ati WANATAFUTA UMAARUFU?.. Hii ni aibu,ujinga na udhaifu wa hali ya juu!..
     
Loading...