Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi: Tujuzane kuhusu uwekezaji katika elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Jul 3, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    Wakati kuwekeza katika elimu ni kuzuri kwa taifa bado uhalali wa mtaji unaweza kuwa questioned.Wana JF tujuzane kuhusu uwekezaji katika elimu wa Mh.Nchimbi na uhalali wa Mtaji wake.Shule kubwa alizonazo chini ya kivuli cha vibaraka wake.Mojawapo ni ya dodoma yenye jina la mpigania haki mkubwa wa kimarekani
     
Loading...