Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi kweli kama unahasira na wahamiaji haramu anza na wakenya walioletwa kwako.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Jun 6, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesoma gazeti la mwananchi kichwa habari nchimbi anasema wanaotoa vibali kwa wageni bila kufuata utaratibu ni sawa na shetani.

    Nashangaa kauli yake kwani kuna wakenya ambao Nahodha akiwa waziri wa mambo ya ndani aliagiza wachukuliwe hatua kali baada ya kuchunguzwa na kukutwa sio raia halali wa Tanzania kwani sehemu zote wanazo sema wamezaliwa wamewakana hawatambui.

    Cha kushangaza mtoto wa mzindakaya wakike anaefanyakazi uhamiaji amewapeleka kwa Nchimbi nakumdanganya wakenya hao wanapigwa vita kwa sababu za kibiashara wakati kuna ushaidi wakukutwa na pass mbili moja ya tanzania na nyingine ya kenya.Na tarehe 2/6/2012 amesafiri kwenda uingereza kupeleka madini kwa pass ya kenya.

    Isitoshe kuna tetesi wamepelekwa mpka kwa waziri mkuu kwa madai wanaonewa wao ni wazaliwa wa kahe toloha wakati sio kweli ni wazaliwa wa UNDALI TAVETA KENYA.

    NCHIMBI mapenzi na mtoto wa Mzindakaya pembeni nchi kwanza pamoja na ahadi ulizopewa na Wakenya,
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Mzindakaya jinsia gani. Nchimbi,lihengu ngati ukiti,kiti bwina!
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli upwaghiti ndongu wangu!
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kweli mwana wa mzindakaya aliwaingiza chaka .Hizo kwenye red ni sehemu mbili tofauti. Toloha ipo mpakani mwa kenya na Tanzania wilaya ya mwanga na Kahe ipo Moshi V. vitambulisho vya raia na vije tu sijui hawa mabazazi watakula wapi
     
Loading...