Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi kuwepo kwenye tamasha la vinega

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Nov 25, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    hii ni kudhihirisha kuwa yuko pamoja na harakati dhidi ya unyonyaji
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu
    :director:
     
Loading...