Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi ashinda NEC wilaya ya Songea mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fisadi Mtoto, Sep 28, 2012.

  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari nilizopata hivi punde ni kuwa Mh. Nchimbi ameshinda kwa kishindo uchaguzi wa Nec kuwakilisha Songea mjini kwa kupata kura 722 na kuwapita wapinzani wake ambao ni Yusuphu aliepata kura 44 na Mwenyekiti wa Uwt wilaya aliepata kura 22
     
  2. m

    master gland Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So what?????????????????????????????
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Unajua ametumia Tshs ngapi kupata huo ushindi? ....
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    I was about to ask the same question!!! Umeniwahi!! SSM kama huna hela za takrima huwezi kushinda hata kama una sifa za utendaji. Unaambiwa kabisa leta hela tuwapelekee wapiga kura!!!
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni wakati wa kubadili hiki kifupisho na kuwa UWCCM
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,193
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    mara nyingi ukifika uchaguzi wa unamhusisha mchimbi songea,kuna watu lazima waibuke na magari mapya.!
     
  7. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh ndo maana alisema akijihudhuru kamwe hatatokea waziri kama yeye Tanzania hii!
     
  8. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini hata kama mia tano hajaiba au kukopa kwa babako
     
  9. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unawezekana lakini hatumjui huyo Mchimbi sie twamuongelea Nchimbi
     
  10. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umegundua ni chaguo la Mungu huyu sio wewe chaguo la mtume
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Haya Nchimbi tumekusikia umesshinda bila hela ya wizi?
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ni mbunge gani au kiongozi gani aliewahi kushinda UWCCM bila kutoa hela?
    kama yupo ajitokeze.
    mtashuhudia visa vingi katika chaguzi zao NEC
     
Loading...