Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi asema Big Brother ni kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FJM, Aug 12, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akihitimisha hoja za bajeti ya Wizara yake 12/08/11 Dr. Nchimbi amesema kuwa kipindi cha Big Brother ni kero na serikali haikuingi mkono. Wakati akisema hayo wabunge wengi walionekana kupiga madawati yao ikimaanisha kuwa wanaunga mkono. Kwangu mimi nimejiuliza:

    1. Waziri Nchimbi na hao wabunge waliolalamika kuhusu Big Brother walikijuaje? Ina maana wamekuwa wanakiangalia siyo?

    2. Mambo mengi yaliyo kwenye big brother yana tofauti gani na mambo tunayoona huku mitaani hususani watoto wa vigogo?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Tutajia mmoja
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Karibu Sweet Easy!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona Maxence yuko kwenye hii thread! swaiba anahitimitisha bajeti leo. Kajitahidi sana mpe hongera zake!
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikweli haina faida badala yake inafundisha ulevi na uzinzi. Waziri Nchimbi itabidi azuie kipindi hicho kuoneshwa kwenye local chanels.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Richard walimpongeza,hahahah!
    <br />
    <br />
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja, hakifai
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utandawaz utatutesa sana!
    <br />
    <br />
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Faida yake it makes money for the producers...,
    Binafsi sio mpenzi ila haimaanishi vitu vyote ambavyo sivipendi basi tuvipige vita, uzuri kuna mambo mengi kuangalia kama hupendi kitu basi angalia kingine.

    Huku kuanza kupangiana ni nini cha kuangalia ni sawa na kuishi in a "Big Brother Society - Big Brother is Watching You" ..., ukweli ni kwamba nikianza kuchambua program zote za kwenye TV ya taifa sioni yenye manufaa nyingine hata kuburudisha haziburudishi.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kero, kwani kuna mtu analazimishwa kuangalia
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukizuia kwenye local channels watu wataona kupitia DSTV.Na sote tunajuwa karibu vigogo wote (wabunge included) wana DSTV. Na hapa ndio hoja yangu watoto wa vigogo inakuja. Kwa maneno mengine unachosema, haya maadili ni muhimu kwa walalahoi, lakini wenye nacho 'automatically' wana maadili?
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio big brother pekee bali kuna vipindi na magazeti kadhaa havipelekani na maadili yetu achambue vyote
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwe tunapeleka wanaume tu nini? Watenda kazi na wala siyo watendewa kazi.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Censorship on the way?
     
  15. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Big Brother na Mambo ya U - Miss ni kupotezeana muda na rasilimali!
     
  16. w

    wabukoba Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanawake tunao watuma humo ndo wanaoharibu kipindi hiki.Tupeleke wavulana tu
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Rasilimali zipi? Unataka kumharibia kibarua Lundenga mkuu:)

    Haya maswali ya big brother na miss Tanzania yaliulizwa na mwanamama mmoja amejifunika maushungi. Nadhani kwako haya mambo ni kidini zaidi, lakini ndio hivyo tena 'techno-age'
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani mtu analizimishwa kukiangalia? Its the matter of choice!
    Rich alivyorudi na USD 200,000, mbona kila mtu alimpongeza! Kwa hili napingana na serikali yangu kwa 100%
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    In a way Dr Nchimbi alijitahidi sana kulijibu hili swala na nahisi hata yeye ni mtazamaji mzuri tu maana alitumia neno 'kero'. Sidhani angeweza kusema ni kero kama hajakiona kipindi chenyewe. Ila siasa na alitaka bajeti yake ipite..... Lakini hili la ma-miss nataka nione ni mwanasiasa gani atahudhuria Miss Tanzania mwaka huu!!!
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh kweli jamaa hawana hoja bora angetetea bei za dstv zishushwe na kuacha kutozwa kwa dola ili kutuwezesha wengi wa kipato cha chini kuona mipoira na kujifunza na pia kupigia debe dstv kununua haki ya kuonyesha mechi badala yake analeta upuuzi bin upuuzi cjui ni kivipi alikuwa dokta au ndo wale wa Mzumbe waliochakachua phd!!!
     
Loading...