Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimb na Mwema Wanasubiri nini Ofisini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Sep 4, 2012.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Emmanuel Nchimbi mpaka sasa hujaona sababu ya kujiuzulu? Je unafurahia mauaji haya?

    Mbaya zaidi unakuja na matamko yenye utata kuhusu haya mauaji. Hivi ni lini viongozi wa nchi hii mtaacha kuwa wanafiki na msiopenda kuwajibika. Na mbona matukio ya wananchi kuuawa na polisi yameongeza sana baada ya wewe kupewa hii wizara? Kwa nini tusiamini kwamba ulipewa hii wizara kwa kazi ya kuua watanzania? kwa nini tusiamini kwamba wewe ndio unatoa maagizo ya mauaji haya.

    Nasikikia una mpango wa kugombea urais 2015, hivi ukipewa madaraka si ndio utachinja watu hadharani. Hii haikubaliki, Nchimbi lazima uondoke!!!!

     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Rais Mwinyi alijiuzulu akaja kuwa rais wa nchi hii kwa kuwa alionekana ni mwajibikaji, kama unataka kujenga imani ya watanzania kwako, achia ngazi haraka. Vinginevyo kupata urais labda ulete alshabab waibe kura
     
  3. H

    Hurricane Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haujasikia maelezo yake wanavyopishana na Kamanda wake Kamuhanda?? Yaani sanaa tupu... aibu yao aibu yetu??
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red,atakuwa anaota
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huyu KICHWA KUBWA juzi tukio la moro kauli yake nlifananisha na zile za Teja KITALE..ajiuzulu haraka.
     
  6. M

    Mesaka Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kauli ya nchimbi kwa kusema Mwandishi Daudi Mwangosi ameuwawa kutokana na bomu la machozi ambalo halikulipuliwa kitaalamu, ni kauli angalau inayo kidhi haja. Na hivyo ndivyo inapaswa kwa IGP pia kutamka kwani naamini Nchimbi ametaarifiwa na IGP. Hivyo IGP na RPC Iringa wanapaswa kufukuzwa kazi mara moja kwa kuongea uongo na kuwa wazushi.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kati ya mawaziri wasiojielewa huyu ni mmoja wapo
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    huo ubunge wenyewe ametumia gharama kubwa sana kuupata dhidi ya Mbogoro wa chadema,halafu aachie uwaziri kiraisiraisi na ukizingatia kila mwanaccm alieko serikalini ana madudu yake.....huyo itakua ngumu sana kuachia nafasi.
     
  9. c

    chapombe Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapo nakuunga mkono kwa sana
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Eti waziri wa Mambo ya Ndani, wakati hata JKT hakupita yaani hajui hata itifaki ya Kijeshi-polisi. Ndo maana anatoa sababu za kijinga kabla hata hajawasiliana na RPC husika. Anafanyakazi kama "remote control". Hii ndo Tanzania bwana, chini ya serikali ya awamu ya 4 na viongozi dizaini ya Nchimbi wapo kibaaaao!!!
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Asubiri tuandamane kumkurupua oiosini ajiuzuru kwa mauji ya makusudi ya ya raia wema
     
  12. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utamaduni wa kuwajibika pale mambo yanapoharibika kwetu sisi watanzania bado ni nadharia. Waziri Nchimbi pamoja na IGP Mwema walipaswa kujiuzulu nafasi zao haraka, RPC Kamuhanda alipaswa afikishwe mahakamani kwa kosa la mauaji pamoja na askari waliokuwa wakimpiga marehemu Mwangosi.
     
  13. D

    Dallas Dullah Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu mnaojitambua naomba msaada katika hili:

    ''waziri wa mambo ya ndani mh. Nchimbi kwa kupitia televisheni amesema kwamba ...Yule mwandishi wa habari wa channel 10 aliuwawa kwa bomu la machozi"

    hii ni siasa ua ni nini?????????
     
  14. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwingine ni yule waziri wa miundombinu wa Zanzibar!
     
  15. w

    wikolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nalifikiria hili suala tangu mauaji ya Morogoro. Ni kwa nini tangu huyu mh. aingie hapo wizarani mauaji yamekuwa mengi? Inawezakana amewekwa hapo kwa dhumuni maalum? Nilimsikia kupitia vyombo vya habari wakati fulani akiwa anaongea kwenye shughuli zake za chama huko Songea kwamba kwa sasa wamewadhibiti wapinzani kwa kiasi kikubwa! Kama kudhibiti kwenyewe ndo huku kwa kuangamiza watu basi maisha ya watanzania yapo hatarini hakika!
     
  16. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa chukihii munayo ipandikiza kwa wananchi Musipo wajibika mutaitengeneza Tanzania mbaya yenye visasi.

    Igunga mtu alichinjwa mpaka kufa hatujaona lolote linalo endelea.
    Viongozi wa siasa wamevamiwa na majambazi na kupigwa sana tena mbele ya polisi katika Campaign hatuoni lolote
    Morogoro mtu kapigwa risasa Majibu ni blabla
    Na Mwandishi wa Habari ameuwawa kwa bomu na Polisi wanafahamika (Munatupa report kuwa ni kitu kilichotupwa na wananchi)

    Tuachane na hayo je wajane na watoto wanao achwa yatima kwa uzembe na chuki za maaskari munao watuma kwenda kuhatarisha maisha ya wananchi, munawajengea mioyo gani? je Tukizalisha kizazi chenye chuki na kisasi kwa polisi tutaishi kwa amani?

    Kwakifupi Amani ya nchi hii inaharibiwa na Selikali (WAZIRI NA IGP SAID MWEMA MUWAJIBIKE)
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    tumelalamika vya kutosha...nasubiri miujiza ya mungu maana tumeshindwa(nimeshindwa)kufanya ya libya,misri,tunisia,syria...naona kama tumeshindwa,so sad
     
  18. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi jiuzulu huyo mfakamia tumbo
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hakuna atakayejiuzulu hapo...sio utamaduni wa walafi wa madaraka,mwinyi alitakiwa ajiuzulu matokeo yake kabadilishiwa wizara...hajiuzulu mtu,..
     
  20. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 465:Kama ingekuwa ni rahisi sana kwa watanzania kureact against aina hii ya unyanyasaji sidhani kama haya yote yangefikia huku.. hawa polisi wamezoea kuuwa wananchi wasiyo na hatia.
    Na majambazi wanashirikiana nao
     
Loading...