Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yetu tanzania imelaaniwa kwa kupata viongozi wezi,wabunge ,mawaziri,maraisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mukizahp2, Jul 28, 2012.

  1. mukizahp2

    mukizahp2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 588
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sijui ni laana au faida ,ila tuna wezi a.k.a mafisadi kila kona
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hi sio laana mkuu, bali ni kukosa heshima tu kwa viongozi wetu hawa, nadhani siku moja watanzania tutamwagana vinyesi tutafute heshima, tukishaheshimiana labda tutakuwa wazalendo
     
Loading...