Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nchi yetu sote walio na vyama na wasio na vyama so katiba mpya iguse maslai ya wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dawayamafisadi, May 20, 2012.

  1. d

    dawayamafisadi Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi yetu sote walio na vyama na wasio na vyama so katiba mpya iguse maslai ya wote mm ni mtu huru ambaye sina chama chochote na sitaki kuwa na chama bali naipenda tz kama ninavyoipenda roho yangu so wanasiasa ndio walio ifikisha nchi hapa tuwenaomakini wakubwa nawachukia wanasiasa
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama unaipenda kama uipendavyo roho yako umechukua hatua gani ktk hawa wezi wanaotubia na sheria kushindwa kuwa na meno juu yao!? Maana najua mtu anaeipenda roho yake akiona yupo shm anayo roho yake inaweza kutoka huwa anajitahidi kuikimbiza ili isito, sasa umefikia ambayo roho ya nchi hii inataka kutoka kutokana na wizi wa rasilimali zetu na maovu mengineyo mengi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.Hoja yako tumeipokea.
     
Loading...