Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yetu masikini?-tembelea India.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Aug 26, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika jiji la Chennai, nilikuta hii katikati ya jiji.Mgambo hawathubutu kuwaondoa hawa jamaa. DSC00624.JPG
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So wametuzid?????
     
  3. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umaskini ni umaskini tuu.
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wangekuwa maskini wasingempa raisi wako bajaji
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri vibajaji vilizaliwa huku
    DSC00651.JPG
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Mbona kila siku tunapeleka wagonjwa wa moyo kwao.
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Sawa lakini hatuwezi kujifariji kwa hilo kwani miaka 50 ya uhuru tulitakiwa tuwe mbali kama si hawa magamba kutufanya hivi.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii picha hai'justify umasikini hata kidogo!
    Hicho kibanda ni cha aina ya kupumzikia, na ni cha kiasili fulani!
    Huoni context ya eneo lenyewe?...kUNA MAGOROFA hapo, na inaonyesha ni downtown fulani!
    Useme shida ya hapo ni makaratasi na uchafu mwingine kuzagaa!
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana mukubwa sijustify umasikini wetu, lskini masikini kama sisi wanaendelea tena vibaya sana.
    Hapo chini ni maendeleo ya Mumbai, but elements za umasikini zipo-cheki smog
    India  and Bombay 088.JPG
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    India  and Bombay 089.JPG
    Masikini wenzetu wanafanya serious construction, tena kwa kutumia vifaa vyao wenyewe(Indian lorry in the picture).
    Hiyo barabara ni elevated.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    nchi yetu sio maskini bali utawala wetu ndio mbovu wa kimasikini hivyo kutujengea fikra za kimaskini
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sina hakika kama ni india kweli! nahisi ni mtaa mmoja wa wahindi dar
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,387
    Trophy Points: 280
    Kama masikini wako uwasingizie wengine ndio wamekujengea, pole sana! aliyewatia umaskini wa fikra Watanzania alisha kufa zamani sana. Kama mpaka leo bado fikra zako ni za kimaskini basi hautoamka tena. Hivi unangoja Serikali ije kukupa fedha utajirike? Unanchekesha!

    Fanya kazi kwa bidii, hutofanikiwa kwa kupiga firimbi JF. Utawaona tu wenzako wakipaa wewe baki kulalama hapa!
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni maskini hakuna mfano. Ukizingatia hatujawahi kuwa na vita au janga kama tetemeko au mafuriko maharibifu nk.

    Hii yote ni kwa sababu sisi watz plus serikali ni wavivu sana, tunapenda porojo bt no actions.

    Serikali yenyewe kutwa mguu na njia kuomba omba nchi za watu. soo sad.
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kuwa India wana viwanda vingi na kiteknolojia wanatuzidi.

    Ni kweli pia kuwa kuna matajiri wengi wakubwa nchini India.

    Ni kweli pia kuna middle class kubwa India.

    Lakini ikumbukwe kuwa India ni nchi yenye watu wengi sana, zaidi ya Bilioni moja. (about 1.2 billion)

    Asilimia ya watu wanaoishi katika umaskini wa kupindukia nchini India ni kubwa zaidi ya Tanzania. (42% kwa India na 35% kwa Tanzania)

    India watu 20% walio matajiri wa juu wanamiliki 45% ya utajiri wa nchi yao, na 40% wa chini kwa utajiri/umaskini wanamiliki 19% ya utajiri wa nchi yao. Source: UNICEF - India - Statistics kwa India na http://www.imf.org/external/np/prsp/2000/tza/02/100100.pdf kwa Tanzania

    Kitu ambacho ni positive sana kwa India ni kwamba wanapunguza umaskini kwa kasi. Mwaka 1985 waliokuwa kwenye umaskini wa kupindukia walikuwa 60% ya Wahindi, na sasa ni karibu 40%, wakati sisi ni kama tunarudi nyuma.

    Maskini wa Tanzania ambao wako vijijini bado wanaweza kuwa na ardhi ya kulima na kujenga, India ardhi ni ndoto kwa maskini yeyote. Hapo ndio tofauti kubwa.

    Mimi mwenyewe nimeishi India na hivyo binafsi nina ulinganisho wa kushuhudia
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Faiza naona umerudi kiaina. Habari za kule Jamii nyingine?
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nimewahi kutembelea Jiji la Bombay kuna eneo linaitwa Churchgate, hapo ni balaa tupu umasikini usio na mfano. Afadhali ya kwetu TZ. Umewahi kuona film ya Slum dog millionear? That is a real life ya India.
     
  18. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cheki vizuri hizo picha au enlarge. Mabango yote ni ya kihindi.Sina sababu ya kuleta kitu feki,na picha zote nimepiga mwenyewe.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,387
    Trophy Points: 280
    Nimerudi baada ya ban kwa kusema kweli kuhusu magwanda. Kule poa tu, si unapaona? unapaogopa?
     
  20. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hapa nakupa siku mbili tu ( ban)
     
Loading...