Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yetu ilianza kuoza kipindi cha mwinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Jan 3, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nchi yetu yenu utajiri wa kila aina ilianza kupoteza mwelekeo kipindi cha mwinyi kukubali wahindi wengi kuwekeza tz'rushwa ilitawala sana kipindi hiko'swali mke wa mwingne wa mwinyi yuko wapi eti nilisikia alikuwa drug dealer'kweli tz kazi'ilipofika kwa mkapa akaendeleza chain ya mikataba mibovu'kuwa na undugu kwenye serikali yake sumaye ni semeji'yona alikuwa kibajaji wa ana mkapa'mramba nae kibajaji'sawa tungetegemea nn'ya mkwere siongei sababu ni mengi na mengine yanakuja
     
Loading...