Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi Yetu Haipo Salama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamba la Chuma, Feb 18, 2012.

  1. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nafanya tafakuri ya masahibu yaliyomkuta mpambanaji Mh. Mwakyembe (Mb) NW.

    Nashindwa kabisa kupata picha, Waziri ambaye yupo madarakani, zaidi ya mwaka uliopita alitoa taarifa na ushahidi kuhusu tishio dhidi ya uhai wake. Taarifa hiyo ilipuuziwa na vyombo husika, na leo kwa mujibu wake amewekewa sumu, bado vyombo husika vinapuuzia. Na zaidi Waziri mwingine anajaribu kuwasisitizia ukweli wa Mwakyembe kuwekewa sumu, wanadai alete ushahidi. Je, sio kazi ya Polisi kutafuta ushahidi baada ya kupelekewa taarifa au tetesi.

    Nasema nchi haipo salama kwa kuwa kama kwa Viongozi wakuu hawa inakuwa hivi, je kwa mwananchi wa kawaida inakuwaje?

    Angelalamika mwekezaji ingekuwa hivyo?

    Hakuna haki, watu wengi wanauawa bila kosa, na jela wamejaa watu wengi wasio na hatia kutokana na serikali iliyojaa ubinafsi na kuangalia maslahi yake na vibaraka wachache.

    Serikali sasa sio ya Watanzania bali ni ya kundi fulani la watu.

    Inasikitisha kuona nchi imekuwa kama haina uongozi, leo si ajabu Rais na PM kupishana kauli, Spika kuwa na misimamo ya kibinafsi, na hata wazee wetu ni kama hawapo.

    Nchi haipo salama kabisa!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Avatar yako imenifanya niamini tanzania haiko salama.
    Inflation rate imepanda zaidi ya 20%, zimbabwe mtoto
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nchi haiko salama kama mawaziri nao wanalalamika na kuambiwa wapeleke ushahidi...............
    kazi ipo ..........
    Tanzania aliyeturoga atakuwa amekufa...........
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Alituroga Sheikh Yahya Hussein na sasa amekufa!!! Ulikuwa hujui?
     
  5. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu tusaidie
     
  6. N

    Ndole JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli na akwamwambia jamaa yake wa msoga asiongee chochote kuhusu issue nyeti ila zile za blabla tu.
     
Loading...