Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yangu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by New2JF, Oct 25, 2011.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikikaa na kuitafakari nchi yangu Tanzania naishangaa hadi nachoka kushangaa!!!!!

    Hii Tanzania yetu,

    1. Ni nchi PEKEE DUNIANI yenye AINA MBILI TOFAUTI ZA LESENI ZA MAGARI na ZOTE zinatumika hadi sasa!!!

    2. Ni nchi PEKEE DUNIANI yenye AINA MBILI TOFAUTI ZA NOTI (FEDHA) na ZOTE zinatumika hadi sasa!!!

    3. Ni nchi PEKEE DUNIANI yenye Rais mwenye PhD (za heshima) zaidi ya nne!!!

    mwenye kuongezea list tafadhali..................

    Dah!!!
     
Loading...