Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi ya Norway Sio Salama Tena...!

Discussion in 'International Forum' started by Buchanan, Jul 9, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Norway ilihusika sana na kuleta maridhiano Mashariki ya Kati kati ya Waisraeli na Wapalestina mpaka yakapatikana maridhiano (Oslo Agreement) mwaka 1993, na ilionekana kwamba nchi hiyo ya Skandinavia ni nchi isiyoegemea upande wowote (neutral). Lakini sasa hivi mambo yamegeuka. Osama bin Laden ameanza kuleta makeke huko, nchi hiyo, kama zilivyo nchi nyingi za Ulaya kwa sasa, sio salama tena kwa upande wa ugaidi wa kiislamu!

    Source: BBC na Al Jazeera.
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Osama na Mtandao wake Hawana urafiki na Mtu; Nafiki hata wao kwa wao ni maadui na wanaweza kulipuana muda wowote.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli, Iraq karibu wanamalizana wao kwa wao!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu, signature yako ina jibu sahihi
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180

    Hilo ni fundisho kwa Tanzania ambayo imekuwa inanyemelewa na mataifa ya magharibi kwa udi na uvumba na sasa wamepata makuwadi (Kenya, Uganda, Rwanda na Burundi) wao wa kuwatumia.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waislamu wenye msimamo mkali hawahifadhiki, ni hatari sana
    kuwakumbatia, ni heri wajue tu kuwa wewe hupendi shughuri zao,
    ni janga kubwa kujihusisha nao kwa namna yoyote ile, ni kweli hata
    wao kwa wao ni maadui
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nazani Muislam mcha Mungu atawakataa hawa jamaa kwa kila hali....Sasa ni wajibu wa Waislam kujiuliza je, wanaunga mkono magaidi hawa au lah! Mimi ninavyojua Muislam mcha Mungu ni mtu mwema na mwenye kupenda watu kwa hiyo kwangu nawaona hawa jamaa kama MAMLUKI WA DINI!!!!!!!!!
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuchinjana ndio itikadi yao.Leo Pakistan karibu watu 40 wamechinjwa na suicide bomber!
    Hawa suicide bombers wanaamini kuwa watapata malaika na virgin huko mbinguni
     
Loading...