Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi ya Huzuni, Umasikini, malalamiko na ubabe wa dola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Nov 28, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Demokrasia hakuna, Vyama vya upinzani wanalalamika- CCM hawataki kutoa huduma kwa wananchi, wananchi wameshtuka, wananchi hawaitaki CCM, CCM wanabaka demokrasia.

    Wananchi wanalalamika umasikini, mfumuko wa bei, shilingi imedorora.

    Wanafunzi hawana mikopo

    Mishahara ya wafanyakazi

    Ajira hakuna.

    Kila kona utasikia wananchi wanalamamika.

    Wachangiaji hapa wanalalamika, kwenye daladala wanalalamika, kwenye bar, kila mahali mjadala wananchi wamechoka. Hivi Vasco Da gama utafurahi kwa malalamiko yote hayo, hata kama una utajiri wa kutisha???
     
Loading...