Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nchi ya Giza...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijambia, Jul 20, 2011.

  1. K

    Kijambia Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna haja gani ya Amani kama maisha yapo kama ya Tumbili.Nchi ambazo zimepigana vita mpaka majuzi,kimaendeleo zimeshatupiga bao.e.g Rwanda.Tena hadi ela yao ina thanani kuliko madafu yetu.Huku ni kulogwa,ccm walijisahau sana,ni kunenepesha vitambi vyao.Inabidi tuamke...
     
Loading...