Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi ya bahati mbaya,maombolezo na lambi lambi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bakuza, Sep 19, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nhelea kusema kuwa nchi hii ni ya bahati mbaya, maombolezo na rambi rambi kwa maana ndiyo slaha ya viongozi wetu wazembe wanaposababisha mamia na mamia ya wadanganyika kupoteza maisha.Nashukuru Mungu kwa wananchi kuwa wavumilivu kwa mambo ya hatari kwao.Lakini nasema na nitasema tena upole ukizidi ni dhambi hata kwa Mungu.
     
Loading...