Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi nzuri hii we acha tu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maji yapo lakini hayatoki>>>Mafuta yapo lakini hayauzwi>>>Mafisadi wapo lakini wanaangaliwa tu>>>Magamba yapo lakini hayabanduliwi,yaani raha kwa kwenda mbele!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we mtanzania lakini utaambiwa tanzania ina wenyewe
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nchi ni ya Kikwete, Rostam, Chenge na Lowasa!
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mvua zipo umeme haupo, ndege ya !!!!! ipo madawat shule za kata hamna, vijisent vipo haki haipo, handsom yupo maamuz magumu hayapo au ndo 2nasubiri maamuz magumu...?
     
Loading...