Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi kukopesheka!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kachumbari, Dec 7, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi ni sifa nchi kukopesheka?
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    sio sifa wala nini... ni upuuzi tuu wa watu wa magharibi...kwani wewe tangu uzaliwe ushaskia marekani au uingereza na hata ujerumani zimekopa?...kwa nanai? na kwanini zikope?...si hazikopesheki..means ziko safi kiuchumi...ahahaha.... natamani ifike siku tanzania nayo "ISIKOPESHEKE"
     
  3. b

    bob giza JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwehu marekani wenyewe huwa wanakopa kwa australia kwa taarifa yako..nchi ambazo hazina madeni kabisa ipo australia na nchi za scandinavia..marekani, uingereza na kwingineko madeni mtindo mmoja cheki takwimu za imf na world bank..australia clean, na marekani huwa wanachukua mpunga huko sometimes...kalaga baho..
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Marekani anadaiwa na China kichizi!!!
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaa,..... soo mnataka kuniambia nini??... kukopesheka ni sifa?..au kununua mpunga na kulipa kesho ni kosa?...au scandnavian countries hazikopesheki means pesa yote duniani wanayo wao sio so are super rich countries?.... ahahahahaa
     
  6. N

    Neytemu Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee!hii nimeipenda!sikujua kama Marekani pia wanakopa
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    si mna madini chini nyie....si mna kila kitu wanachotaka.....mnakopesheka!!!!!!!!!
     
Loading...