Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi kama JOJO tutafika? acha tuone maajabu ya dagaa kumeza sangara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikirikwanza, May 9, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ninahasira na ukweli kwamba TZ kama jojo, unatafuna kisha unatema ama kwa kuisha utamu au kufanya kitu kingine muhimu; Zamani rais hafanyi kosa la kunyamazia vitu vya ovyo; leo rais analalamikiwa baraza kubwa wala hajali, rais anaambiwa kunafadi wala hajali, rais anasema anawajua wauza unga wala hawataji kwa majina, watu tunalalamika elimu imekuwa biashara wala haongei, kodi kubwa mishahara midogo na mfumko wa bei yeye anapiga stori za ottu (utoh) tunataka majibu inakuwaje? rais bla bla tu, safari za nje haina tija kiwango hizo wala yeye anakwea pipa tu;

    Kama kishapu wamekamatwa vile wilayani, EPA, Fisadi wakubwa wako wapi, Mikataba mibaya ya madini inakuwaje? suala la huduma ya umeme nayo na Richmond? hawa mbona hawakamatwi?

    Watanzania tunataka tuishe utamu kama nchi watuteme tukisubiri kufa au tuamke tuinusuru nchi? Kama mtu mdogo kama nasari atamega nchi acha dagaa ameze sangara tuone hayo maajabu.

    Nawasilisha
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shekhe Yahaya alitutabiriaga eti tutapata raisi mwanamke:sleepy:
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah Jamii Forum bwana kuna vituko yaani ni zaidi ya hata ya kusoma magazeti na kuangalia NEWS. Well done guys.
     
Loading...