Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi itaingi kizani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jun 10, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    leo hii pamoja na wengi tulimbehua yule bwana ,kwa wakati ule alikuwa ndiye Mkurugenzi mkuu wa shirika la umeme Tanesco , alipotoa tahadhari , kwamba ni heri serikali ikanunua mitambo ya RICHMOND vinginevyo kuna htari ya nchi kuwa gizani. alikuwa ni mzee IDRSSA RASHID ,na ambaye pia aliwahi kushika nafasi kubwa huko BOT, hoja yangu hivi ni serikali inapompa mtu madara ya makuu kama yale huwa ni utashi wa kisiasa ama uelwdi wa huyo mtu.........?
     
Loading...