Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi inazama Gavana anapanda pipa muda huu anaelekea wapi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Jun 20, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wadau Gavana wetu nchi inazama na inflation yeye na JK wanapanda mapipa. Wana JF kuna nani hapo uwanjani aweze kutupa nyeti juu ya huyu jamaa anaenda kutumia wapi mapesa yetu ? Msaada wenu najua JF imetapakaa kila kona basi tujue akirudi shilingi yetu itakuwa juu au ni siasa tu ?
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaenda alikopangiwa kwenda tu...popote pale hata iwe mwezini lazima ale pesa zetu.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ooooo.....wewe upo wapi now????
    Gavana huyu isije ikawa anaondoka kama BALALI?????
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutokuwa na umoja wa kuamua mambo kwa pamoja ndio utatufanya kuwa maskini milele na hata milele Tz let us be the unit 2kemee hawa mafisadi
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Jamani bado niko mbali jamani ila nimepata habari hizi msafari mrefu umeingia airport eti anasindikizwa Gavana ana safari jamani .Ana enda wapi kuna mwenye kujua ? Hakuna JF hapo uwanjani ?
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Aemeenda ku - sign, nafikiri tutaaminishwa ni mkutano.
    Wacha tusubiri......... BOT had never been clean, muulize Mkono.
     
  7. k

    kagosha Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
Loading...