Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi inayumba wakati serikali iko likizo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Suleiman mathias, Oct 19, 2012.

  1. S

    Suleiman mathias Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza na watu kutekwa,vyombo vya habari vinavyotetea wananchi kunyanyaswa vikifungiwa,wananchi kuuawa kimnyama na then Malawi kuivimbia serikali yetu,yote hayo ni matukio ambayo serikali haikushtuka na sasa ni vikundi vya kihuni kuchoma nyumba za ibada lakini serikali yetu bado iko likizo na haijashtuka kuona hali si shwari bali wanaendelea kuwa mapumzikoni tu nchi za wenzetu
     
  2. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unampigia mbuzi gitaa,wenzako wako Oman kupepesa macho huku wakiacha midomo wazi kushangaa wenzao walivyojenga vitu vyao wao mpaka leo IKULU aliyooacha mjerumani ndio wanalingia,wewe na mimi ndio tutaweza kuifanya nchi yetu irejeshe heshima yake
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete na serikali yake na ccm ipo kwa ajili ya kudhibiti mwanahalisi, chadema, waandishi wa habari wanaosema ukweli, wanaharakati kama ulimboka...lkn uhalifu huu wa kiislamu kwao freshi kwa sababu wamepanda wao wenyewe na wamesubiri sana matunda yake....
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikale ipo 'hanemun' !
     
  5. washa

    washa JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali imeishiwa mbinu za kutawala na pia ccm inakaribia expire date yake!.......hakuna anayewajibika
     
  6. j

    jay g New Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh jaman hawa viongoz wetu hawajui majukumu yao ndo mana hawafanyi kaz!
     
Loading...