Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi inamshinda JK - Heche (Mkiti wa BAVICHA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Aug 10, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi,
    Nimeona kwenye facebook wall ya Heche Mkiti wa BAVICHA Taifa ikiwa na maneno yafuatayo. Nawasilisha.

    BAVICHA tunasikitishwa na hali ya nchi.Hakuna umeme wala mafuta,utawala wa Rais Kikwete umeshindwa kutatua matatizo ya watanzania.Kama waTZ waliamua kununua majenereta ili kukabiliana na tatizo la mgao wa umeme, sasa hamkuna hata mafuta ya kuendeshea hayo majenereta.

    Alipohojiwa na BBC akiwa Afrika Kusini alisema tatizo la umeme ni mvua na mabwawa kukauka na yeye sio Mungu hawezi kuleta mvua.Je Tatizo la mafuta nalo ni mvua?

    Watanzania kuna kila sababu ya kutafakari upya hatma ya nchi yetu.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  3. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa moyo wa unyenyekevu namwomba Rais JK atoe hotuba na kutangaza hali ya hatari kwa wauza mafuta waliokaidi amri
    halali ya serikali yake.

    Mh,Rais hali ni mbaya mno wafanyabiashara ya mafuta bado
    wameitunishia misuri serikali,raisi wangu usipofanya hivyo
    usitulaumu wananchi kwamba hatukukupa taarifa.

    Mh Rais wananchi wamefikishwa pabaya na ubutu wa serikali
    yako,biashara sasa hazifanyiki,umeme ni wa mgao mafuta ya
    kuendesha majenereta hakuna,nauli zimepanda,muda si mrefu
    bidhaa na hasa vyakula vitaanza kupungua sokoni kama si
    kukosekana kabisa.

    Mh Rais watu wanakutazama wewe na kukupima usikivu wako
    leo sijui siku ya ngapi upo kimya labda upo bize na ugeni lkn
    kumbuka kuangalia watu wako.Usipotoa tamko hawa wauza mafuta wataigarimu serikali yako.TAFADHARI HUTUBIA TAIFA
    WANANCHI WANATESEKA, WAPATE MAFUTA.

    Asante.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi huyo Kikwete ni rais wa nchi gani vile?
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nchi imshinde mara mbili? Imeisha mshinda zamani sana.
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mzuri, ngoja niende nje ya mada kidogo. Huyu bwana anaishi kwa kaka yake pale mori hadi sasa hajaweza kupata nyumba ya kuishi. Vipi kiongozi mkubwa kama yeye aendelee kufugwa na kaka yake?
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wa Marekani
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Acheni kukurupuka. Nchi imemshinda wapi? We huoni anavyofuturisha watu kila siku?
     
  10. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,308
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa.Sidhani kama rais wetu anaguswa na mtatizo yanayotuzunguka wananchi wake.He is very happy with his tours.Bado tuna idadi ya watu wengi wanaotuangusha kwenye kupata raisi mwenye uwezo.

    1.The connected.Hawa watafanya kiva wanaloweza hata kama ni kuua kuhakikisha bado wanakuwa ndani ya system na wanaendelea kufaidika.

    2.Wasiolewa kwa sababu ya kunyimwa elimu au fursa za elimu inayokidhi kutambua haki za raia na wajibu wa serikali kwenye suala la huduma na maendeleo.Hili kundi ndilo nguzo ya huu utawala mbovu.Kundi la kwanza linajitahidi kutumia nafasi yake kulihadaa kundi hili ambalo ndo la wadanganyika haswa.

    Nguvu na juhudi kubwa bado vinahitajika kulipunguza kundi la pili ili kuungana kwa pamoja na kulipindua kundi la kwanza.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Actions speak louder than words!!
     
  12. j

    janja pwani Senior Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mkuu duniani na mbinguni ila ni mungu pekee ambaye amemteua Jakaya mrisho kikwete kuliongoza taifa letu hili lenye upendo, udugu, amani na mashirikiano. taifa ambalo lina demokrasia watanzania leo wapo huru kutoa maoni yao, kupinga, kukosoa serikali yao tofauti na huko nyuma watz ilikuwa ni dhambi kumsema Rais, au kumpinga, kukosoa.

    Nimshukuru mungu nimekuwepo katika tawala zote nne za nchi hii, mbali na utawala wa kwanza ambapo demokrasia ilikuwa hakuna kabisa,awamu ya pili mzee huyu atakumbukwa kwa kuasisi mfumo wa vyama vingi na alitoa ruhsa kwa kila mtu kufanya atakalo ilimradi usivunje sheria ya nchi.

    Awamu ya tatu, huyu ameondoka na doa nadhani halitaweza kuondoka katika kumbukumbu ya kichwa chake, pale tu ulipomalizika uchaguzi wa mwaka 2000, alipiga marufuku ya mikutano ya kisiasa akitaka aachiwe atekeleze ilani ya chama chake. Ndipo CUF walipoitisha maandamano ya kupinga uchaguzi wa znz na kauli ya Rais ya kuzuia shughuli za kisiasa, Januarv 26 na 27/ 2001 na kuuliwa watu zaidi ya 75.

    Awamu ya nne, lakini utawala huu umekuza demokrasia kwa kiasi kikubwa mno, watu wanasema Rais wetu ni legelege si legelege vunja sheria ndio utajua kuwa ni legelege au si legelege ndio maana viongozi wa dini walishushiwa ufunuo kuwa Jakaya ni chaguo la mungu leo nimesadiki maneno yao kwa kuwa ni kiongozi mwenye hekima na busara japo kuna watu wanataka kuchafua sifa ya taifa letu hawataweza kwa taifa hili lipo mikononi mwa mungu.

    Tunamuombea dua Mungu ampe afya na nguvu ili aweze kutekeleza majukumu yake ya kila siku.
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi ilimshinda tayari sasa imshinde mara ngapi na wewe Heche mi nshamchoka huyu jamaa kiukweli kila ck mtakuwa mna2ambia hivihv! Nchi imemshinda,asikii matatizo ya wananchi, sasa kama 2meshindwa cha kufanya sahizi 2subiri2 uchaguzi ujao Mungu ausaidie 2wape Adhabu kali! Na adhabu yenyewe ni kutowarudusha hawa jamaa kwenye Dola.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi, nchi yetu haina rais!
    Nakumbuka nilipokuwa mdogo, Dingi na maza walipokuwa safarini, hapo home kila m1 wetu alikuwa bosi. Hakuna wakutoa amri maana haitafuatwa! Ndio ninavyoiona TZ ya sasa!
    Hatuna raisi!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MWEMBECHAI
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ASEEE IZ TRUE
     
  17. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiongozi mkubwa ndio nini? Nawe Kafugwe na Dada yako kwa sababu ni kiongozi mdogo kimawazo..................
     
  18. N

    Ngoks Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unayemtetea kikwete, mwenzetu waishi shimo gani.? Acheni unafiki kikwete nchi IMEMSHINDA, mwenye raha labda ni, jambazi, fisadi au muuza madawa ya kulevya!
     
  19. N

    Ngoks Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekukubali
     
  20. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Dogo Rizi alishawatahadharisha kwamba watu wanaishi kimjini mjini hapa... Nchi nzima imekuwa ujanja-ujanja tu kuanzia kwa Prez
     
Loading...