Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi inafungwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gnasha, Nov 19, 2008.

  1. g

    gnasha Member

    #1
    Nov 19, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi mesage nyingi bwana vituko vitupu. Hebu angalia hii hapo chini:-

    "Kutokana na migomo inayoendelea nchini, Raisi ametangaza kufunga nchi kwa muda usiojulikana. Ifikapo saa 10 jioni asionekane mtu nchini. Ninavyoandika message hii nipo Uganda."
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    kwani yeye atakuwa wapi kama anasema asionekane mtu, kwa Obama nini?
     
  3. g

    gnasha Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda maana safari haziishi
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi nakimbilia Kongo sasa hivi :D
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi Nasoma hii taarifa nikiwa Tripoli na Muheshimiwa....
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea wapi tena? au umesahau na sisi ni jimbo la kule? Ila ametutafutia nafasi chache Somalia,Sudan,Iran,Irak na Afghanstan.Wahi fasta!
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Znz nayo imefungwa maana nauli yangu ni kidogo, uwezo wa kwenda somalia ni mdogo.
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahau zanzibar nayo ni sehemu ya Tanzania,tena Pinda alishasema si nchi!
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Niko huku visiwani,nikikuunga mkono kuwa Znz si nchi mtakuwa hamnioni tena jf. Ukiwa huku lazima useme Znz ni nchi.
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yeye Rais ndo anapaswa Kufungwa na Watanzania,na si yeye kuifunga nchi,kwani yote yanayotekea anawajibika moja kwa moja kama mkuu wa nchi.Yote yanayotokea ni mwamko wa kijamii,na ni saa ya ukombozi,,,watz amkeni sasa na ukombozi upo mikononi mwetu
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We umesahau sera yao ktk chama caho? Wanaamini mkubwa na mwenyenguvu hakosei!
     
  12. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nipo likizo, nje....... nashukuru kwa taarifa hizi, itanilazim kuongeza siku zisizojulikana.

    hii tunaiita positive effects, bora ifungwe!!! kwanza chakula kilishaanza kuisha..
     
Loading...