Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi imeuzwa,viongozi wamegawana hela bila kutushirikusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Feb 14, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi tazama!Tumechoka kuzungumzia kero za nchi hii!Vitu vinapanda bei kiholela,hatujui anayetoa idhini ni nani,lkn wafanyabiashara wanajua trend ya upandaji wa bei!Barmade ananiuzia bierre sh 1800 na ananibainishia kuwa hadi mwezi May bei ya maji ya mende itakuwa buku 2!Tunalo bunge,ambalo kila katikati ya mwaka huwa wanabishana pale Dom juu ya bei za bidhaa!Hapa katikati nani anayebishana pembeni ya camera?Vitu vingi sasa kila kukicha vinapanda bei na wabongo tinanunua tu!Kweli nchi hii ina utulivu!Pamoha na kuwa na social networking jsma JF & FB ambazo wenzetu Libya,Tunisia,Egypt n.k wamezitumia kudai uhuru,cc tunazitumia kuzodoana na kukejeliana!Huenda viongozi wanatumia mwanya wa ukondoo wetu kuuza nchi na kugawana pesa kimyakimya!
     
  2. M

    Mayuka Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adui no 1 wa mtanzania ni serikali legelege na dhaifu ya CCM,hivyo watanzania watakiwa kuachana nayo.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali legelege, wananchi legelege, Viongozi mahayawani, wananchi mahayawani sijui nani wa kumsaidia mwenzake hapo
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hakuna marefu yasiyo kuwa na ncha, hamsin yao imekaribia, siku hiyo ni kiama kwao na familia zao!
     
  5. S

    Shansila Senior Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** zao!,wanatufanyaje cc mabwege bana?
     
Loading...