Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nchi imenichosha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 19, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wana jf kwa kweli tangia nizaliwe sijapata shinda ndani ya wiki moja kama wiki hii. nilikumbwa na msukosuko wa mabomu nikakaa mbali na home kwa siku tatu. leo nimetoka nikaenda kituo cha mafuta wakaniwekea mafuta machafu gari yangu ninayoitegemea imekufa engine sijui nianzie wapi? kwa kweli nchi imefika pabaya
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ndio hapo tunapoutamani ujasiri wa waarabu ila tunahofia vifo
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Je,ulipiga kura? Kama ndio ulimchagua nani katika uraisi? Katika ubunge? Na udiwani? Kama ulichagua kutoka CCM,then you deserve what you are suffering,na bado.

    Ila kama hukuchagua kutoka CCM,pole sana mkuu. Jaribu kushawishi ndugu zako,rafiki zako na majirani zako kua saa ya ukombozi ni sasa,undoeni hofu(kufa na kupata majeraha/ulema ni kiungo katika mapambano ya ukombozi) na muwe na moyo wa uthubutu. Kisha muungane na waTZ wengine wenye uchungu na nchi katika maandamano ya kuutoa utawala huu dhalimu. Kwa pamoja kama raia tuungane,na si kusubiri vyama vya siasa vianzishe mapambano haya.
     
Loading...