Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nchi imehama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Listener, Jun 29, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni maneno ya mkosamali Mb wa NCCR Mageuzi akiwalalamikia viongozi walioko madarakani
    Source: Star Tv kipindi cha Tuongee Asubuhi juu ya mada ya UFUATILIAJI AHADI ZA SERIKALI
     
Loading...