Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi ilivyokuwa ngumu mpaka Mbwa washambulia mahindi mabichi shambani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Jun 18, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbwa wamevamia Kata ya Old Korogwe Wilayani hapa na kula mahindi mabichi na kuzusha hofu kwa wananchi kwamba huenda wakasababisha jaa.Mjumbe wa serikali ya Mtaa wa Old Korogwe, Kasimu Lupatu wamefanya uharibifu mkubwa baada kula mashina 936 ya mahindi kwenye shamba la mtu mmoja aliemtaja kwa jina moja la Musa. Mwenyekiti alisema hii hali hatuielewi, mbwa kula mahindi tunaona ni kitu cha ajabu wakati yakiwa shambani, wanashambulia mahindi mabichi kwa kuyaangusha na kuyala na hata mimi nilifuatwa kuwashuhudia, alisema Lupatu mjumbe wa mtaa wa Old Korogwe. Pia alifanya utafiti kwenye kwenye kijiji cha Mabatini walikuta kinyesi cha mbwa hao kikiwa ni mahindi na magunzi hivyo kujiridhisha kwamba wanakula mazao hayo.SOURCE: MWANANCHI JUN 18 2011
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hao wanaweza kuwa ni mbwa nyani kwn hapo panasifika kwa mambo (MANGULO) itaishi hapo hapo Korogwe.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    A vet need to be consulted.
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii ya mbwa kuharibu mashamba ni Kali..hebu fanya upelelezi hao mbwa wanashambulia mashamba ya wanachama Wa chama gani, isije ikawa siasa ndani ya mambo ya ki na nihii ...basi jaribu kuomba msaada Wa mbunge wao ambaye ni Professor Wa ujuzi Wa mambo fulani...ila bahati mbaya antennae zinaweza zisishike vizuri kama mashamba yaliyoharibiwa na mbwa ni ya wana chadema Kwani yeye yuko upande mwingine..lakini bunge letu la safari hii limetimia Profession zote!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani nimecheka mpaka sina mbau .

    kweli jf kiboko
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    aseee nakaribia kufa kwa kucheka looool ndo nini hivi jamaniii????
     
  7. kibonga

    kibonga Senior Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Isijekuwa ni watu Hali imekuwa mbaya kwao ya chakula kwakuwa ni wataalamu wa mambo wakajigeuza angalao (wapate riziki) simnajua tena king wao yupo madarakani lakini hawajali (MTAONAMENGI MPAK MAGAMBA YAISHE)
     
  8. kibonga

    kibonga Senior Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MAGAMBA ........ACHILIENI KWA AMANI MAMBO NIKWELI YAMEWASHINDA (ingawa mkuu bado anadanganywa ) nawalio mzunguka.
     
  9. f

    fazili JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Si unajua "mbwa" huko Tanga anaweza kuwa kitu chochote kile pengine kuna mtu anavuna kwa kutumia ujuzi wake ala yanawezekana hayo
     
Loading...