Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi iko gizani;tuigawane kimajimbo tuamue mambo kwa manufaa ya watu wetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ryaro wa Ryaro, Jul 26, 2011.

  1. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa mwelekeo huu wa nchi kuwa gizani na bila kuwa na uhakika wa lini patakucha ni bora tuigawe nchi maana watawala wetu wamekosa maono na kubakia watumwa wa Posho na Rushwa.Nashauri tuanze na kanda ya Ziwa na nchi hii tuipe jina The Republic of Lake Victoria.(Mwanza, Mara, Kagera , Shinyanga, Kilimanjaro , Arusha na Manyara). Tukiamua tunawaza mbona GoSS ( Sudan ya Kusini) wameweza na kwa nini tuendelee kuteseka kwa sababu ya viongozi wanaoshindwa kuchukua maamuzi mazito na magumu ya kuinusuru nchi na Mufilisi.
     
  2. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkifanikiwa kupata hiyo Rep of Lake Victoria hamtaishia hapo mtataka mpate Rep of Kilimanjaro! Mtaenda zaidi mpate Rep of Hai,mtaenda zaidi kuwa Rep of Maili Sita and Boma Ng'ombe na hapo mtaenda mbali zaidi na Rep of Machame na mwisho kabisa mtaikumbu Tanzania!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Not necessarily kwenda mpaka chini mpaka Machame, there is always a concensus , the water will find its own level. Sasa tufanyeje, kuwa na Tanzania vimeshindikana, let us try another route.
     
Loading...