Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi hii TANZANIA kuiongoza ni kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Nov 18, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i
    • huku wanadai katiba mpya
    • maandalizi ya kula bata kwa kisingizio cha miaka 50 ya uhuru
    • Z'bar wanapanga maandamo ijumma hii hawaupendi kabisa muungano wetu
    • CDM hawaingii bungeni wanasambaza sumu mbaya nje ya bunge juu ya katiba
    • Wanaharakati wameegesha mtego wa kuandamana nchi nzima kupinga namna ya kuitafuta katiba ya ukweli
    • Wabunge wamehama hoja wanajadili chama na mbunge badala ya hoja ya katiba
    • Majembe imara yamelazwa INDIA ambayo yangesaidia kupunguza ghasia hizi japo kwa ushauri tu
    • machinga nao hawaambiliki hata wakipigwa mabomu kiasi gani na wanasababisha gharama zisizo za lazima kuwatuliza
    • wanafunzi wana dai mikopo/fedha kana kwamba hawajui yanayo ikabili hii nchi kwa wakati mmoja
    Yote haya ni ndani ya week 2 tu
     
Loading...