Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi hii ni ya matukio?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ferrari, Mar 16, 2011.

  1. f

    ferrari Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini hii nchi inaendeshwa na matukio kiasi hiki? hivi tatizo hasa hapa ni nini? kwani tu wepesi sana kusahau na kuingia mkenga kusko yaani siasa ni kila kona na kila mtu amefuzu mbwembwe kwa sasa? kunani hasa? Hata dawa ya Mchg. Mwasapile watu wanaleta propaganda jamani jamani? tutafika kweli?
     
  2. f

    furahi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Na likija lingine, la mchungaji linafunikwa... Life goes on
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo Tatizo linapoanzia.....kipindi tumechachamaa na Dowans mara ikatokea Gongolamboto....Gongolamboto halijatulia mara Babu....eeh....
     
  4. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika mazingira haya, hivi Dowans haijalipwa kweli!
     
Loading...